Dukkan Bayanai

Daskare na'urar bushewa

hoto-1
hoto-1

Daskare na'urar bushewa


KWATANCIN

HFD ƙaramin injin daskarewa-bushewa yana sauƙaƙe aiki mai wahala na ƙananan injunan bushewa, yana hana gurɓataccen abu, kuma yana sarrafa ɗanɗanon kayan abu. Wannan jerin samfuran suna da ayyuka masu shirye-shiryen dumama da sarrafa zafin jiki, waɗanda za su iya duba bayanan bushewa da kuma sauƙaƙe masu amfani don lura da tsarin bushewa na kayan.


Gabatarwa


pic

● Asalin ɗanɗanon daskare-bushewa, fara dannawa ɗaya;

● Zazzabi mai daidaitawa da tsarin samar da sarrafawa, tare da aikin gaggawa na shirin aiki;

● Za'a iya saita shirye-shiryen sarrafa zafin jiki da yawa, kuma ana iya canza sigogin shirye-shiryen yayin aikin injin bushewa;

● Tsarin kula da PLC, aikin allon taɓawa, saitunan kalmar sirri, nunin bayanan bushewa, tare da ajiyar bayanai da kebul na USB;
● 304 bakin karfe murabba'in tire ba shi da sauƙi nakasasshe, lalata-resistant, da sauƙin tsaftacewa;

● Zazzabi da kariyar injin don tabbatar da aiki na yau da kullun na kayan aiki da tabbatar da tasirin bushewa;

● Gidan bushewa yana ɗaukar babban haske, marar launi, da ƙofar gilashin kwayoyin halitta, wanda zai iya lura da canje-canje a cikin tsarin kayan aiki yayin aiki;

● Gudanar da atomatik na duk tsarin bushewa-daskarewa, tare da zaɓuɓɓuka don yanayin shirin ko yanayin vacuum;

● Dannawa ɗaya aikin defrosting, mai sauƙi da sauri;

bayani dalla-dalla
modelHFD-1HFD-4HFD-6
Yanayin sanyi≤-40℃≤-40℃≤-40℃
Max Vacuum10Pa10Pa10Pa
Wurin bushewa daskarewa0.1㎡0.4㎡0.6㎡
Ƙarfin girbin ruwa3kg / 24h5kg / 24h6kg / 24h
Girman bangare145mm × 275mm195mm × 450mm330mm×440*4
Yanayin iko220V 50Hz220V 50Hz220V 50Hz
Power750w110w2300w
size400mm × 550mm × 700mm510mm × 700mm × 850mm710mm × 850mm × 1080mm
Sarrafa tsarinYana Nuna zafin ɓangarorin ainihin lokaci, matakin bushewa, da daskare-bushewar bayanai. Ikon zafin jiki na hankali.Yana Nuna zafin ɓangarorin ainihin lokaci, matakin bushewa, da daskare-bushewar bayanai. Ikon zafin jiki na hankali.Yana Nuna zafin ɓangarorin ainihin lokaci, matakin bushewa, da daskare-bushewar bayanai. Ikon zafin jiki na hankali.
Yin sanyiDannawa ɗaya aikin defrostingDannawa ɗaya aikin defrostingDannawa ɗaya aikin defrosting
Sunan

Zafafan nau'ikan